ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
48

• หญิง
88

รวม
137


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
15

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
6

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
77

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
13

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• ประถมศึกษา
8

• ไม่ระบุ
16


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน-นักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
19

• แผนกวิชาเครื่องกล
9

• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
4

• แผนกวิชาโลหะการ
5

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
8

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
7

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาการตลาด
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
6

• แผนกวิชาการโรงแรม
2

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
1

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
1

• งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)
7

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
12

• งานอาคารสถานที่
10

• งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)
2

• งานแผนงบประมาณ
5

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
5

• งานความร่วมมือ
7

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
7

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานปกครอง
16

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
17

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
12

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
5

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
5

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานทะเบียน
8

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานสื่อการเรียนการสอน
7

• นักการภารโรง
8

• พนักงานขับรถ
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
14

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
12

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
13

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
2




ว่าที่พันตรี วานิช สมชาติ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นางสุจาริน แพงภูงา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางเสาวลักษณ์ บุญบำรุง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายพงศ์สรณ์ บวรสุขวัฒน์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายเรืองยศ รัตนพงษ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน-นักศึกษา





นายปริปูรติ ศรีรุ่งเรือง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายไกรวัฒน์ บุญชัยสวัสดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล



นายสุริยา สวัสดิ์นพรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นางอารีรัตน์ เสียงเพราะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโลหะการ



นายจารึก จารุมิตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายสง่า คูคำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุรีย์ หนองกก
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาวกาญจนา ยอดศรีคำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวปิ่นมณี เจริญคลัง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวธนภรณ์ ศิลาราช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสาวภคมน หวังวัฒนากูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวกนกชญา ทองละมุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรม





นางวาสนา พานสุวรรณ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นายณัฐพงษ์ ทรงอาจ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางอัญชลี บุญก่อ
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางสาวสมฤทัย บุญก่อ
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายนที ลอยเมฆ
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางสาวอรวรรณ เกตุโชติ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)



นางสาวมณีรัตน์ บัวคำ
หัวหน้างาน งานแผนงบประมาณ



นายบอย โคตรภักดี
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายนพรัตน์ กลิ่นหอม
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางสาวศศิธร อมรพันธ์
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์



นางประรินญา ว่องไว
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายจีราศักดิ์ วุฒิศรีศิริพร
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายชาตรี ม่วงเขาแดง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุชัญญ์ญา นาชัยทอง
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวบุษรินทร์ ร้อยแก้ว
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายชโลมพร แน่นหนา
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นางสาวสมคิด หมั่นหาดี
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวอรพินท์ อึ๊งเจริญ
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวเอ็นดู มังกรแสงแก้ว
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายเดชา เฉยพันธ์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายวสันต์ อารีย์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวชัญญาณ์ภัช นาชัยทอง
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





แอนนา ผลไสว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางนริสรา บุตรวงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย





นางสาวเทียนรุ่ง เรืองอิทธินันท์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวศรีพลอย ทะเลดอน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายยศภาดา ธัญญาลิขิต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวประภาภรณ์ วุฒิฐานจำเริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสายฝน พยอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุรีย์ภรณ์ สุขธนารักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Miss Chandra Kala Subba
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกาญจนา อ่อนแสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Miss WEI WEI DU
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Miss Rinchen Om
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกฤษดา กิ่งแสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



นางสาวอรปรียา สรรพมุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



นายยุทธศาสตร์ ทรงอาจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องกล



นายพลวัฒน์ ไชยศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นางสาวนภัสชญา คงการุณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นางสาวสุภาวดี สิริทรัพย์อาภา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นายปรมินทร์ อึ๊งอารีย์วิทยา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโลหะการ



นางสาวปุณฌรัสมิ์ วรรธนรียชาติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโลหะการ



นายเกียรติศักดิ์ สฤษฎีชัยกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโลหะการ



นายตุลา จันทร์คำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายวัชรพงษ์ ฤทธิ์ประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายธีรศักดิ์ พลิ้งวงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายจักรรินทร์ ชูใหม่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายฤทธิเกียรติ สุวรรณพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาวเกศสุดา ศรแผลง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางสุชีรา หะสิตะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวขวัญตา บุญประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวกัลยา ไชยวิเชียร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นายภานุมาศ พุมมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวอมรรัตน์ ไชยแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายพิพัฒน์พงษ์ มะลิวรรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นาวสาวอุมาพร แม่นมั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการโรงแรม



นางสาวกรณ์กรวีร์ ศิริโชควีระ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว



นายภัทรพล ธนตันยะกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์





นายสมนึก ยศม้าว
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ



นายอรรถพร สิทธิธรรม
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ





นางจารุวรรณ สุ่มแช่ม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



ดาริณ ฤทธิ์คง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นางสาวมิ่งขวัญ เจริญยิ่ง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นางสาวนฤภร พรหมอินทร์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นางสาวพัชรี เอี่ยมสอาด
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป (สารบรรณ)



นางสาวจิราภรณ์ แก่นมะสังข์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางจิรสุตา อินทร์ภูเมศร์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสุกัญญา สิงห์ใจชื้น
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวกรรณิกา รักความสุข
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสุกัญญา บุญก่อ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวสุพรรษา ปราบรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายธรรมนูญ เหนือโชติ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวระพินนาถ จุลเสวก
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด (ห้องสมุด)



นางกาญจนา ปางชาติ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ทรายเงิน ทิมเที่ยง
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาววาสนา บุญรักษา
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์



นางสาวกมลวรรณ สิงห์แก้ว
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวน้ำอ้อย จงปลงกลาง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวศศิพร ลงสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวมลฤดี มรรคผล
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวปิยะกมล บุตรดา
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวจิดาภา นามปัญญา
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวมยุรา ยุทธนาวา
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวกรกฎ อุดมภ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายมนตรี จันทร์ต้น
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





ว่าที่ร.ท.อรรถพันธ์ พงษาพันธ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอิสระพงศ์ มาพล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเครื่องกล



นายมนูญ วินทะไชย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาโลหะการ



นายธนกิจ มากมณี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวพิมพิกา ยอดดี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายศักดิ์ชัย ชุมไธสงค์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นางสาวนฤมล สง่าเพ็ชร์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์





นายธภัทร ติยวัฒน์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางสาวศุภนารถ โขนแจ่ม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางสาวศุภสจี สุดชอบ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายพิชยุตย์ เบิกบาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวยุวรี อัครานิธิวัฒน์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นางสาวสุชาวลี จิตปรีดา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นายวินัย บุญทา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นางประคอง แดงสันเทียะ
นักการภารโรง นักการภารโรง



นางประเทือง คิดรอบ
นักการภารโรง นักการภารโรง



นางเพ็ญศรี บุตรทอง
นักการภารโรง นักการภารโรง



นายบุญเติม บุตรทอง
นักการภารโรง นักการภารโรง



นางสาวประทุมวรรณ มูลภาที
นักการภารโรง นักการภารโรง



นายจารุวิทย์ กันทรจำรัส
นักการภารโรง นักการภารโรง



นายเอนก บุญมาฉาย
นักการภารโรง นักการภารโรง



นางสาวออระสา กินรีวงค์
นักการภารโรง นักการภารโรง





นางมัยลาวัลย์ ถึงถิ่น
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวศิริภรณ์ ไชยสิทธิ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



ปราณี หนองใหญ่
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางประนอม อำแห
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวชลารัตน์ เกาะยางเผือก
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวอนุสิทธิ์ มีด้วง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสดศรี กำพร
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายแดนอังคาร การุณชาติ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวซ่อนกลิ่น กงชัยยา
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาว ณจันทร์ สุวรรณไพฑูรย์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายณรงค์ฤทธิ์ อ่ำแห
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวเสาวภา แช่หุ่น
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



รองฝึกประสบการณ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ